HDViet.Us.To
*Chào mừng bạn đến với Thế giới hdviet.us.to...!!!
*Hãy đăng ký để trở thành 1 member của forum hdviet.us.to
Chỉ mất có 10s của bạn mà thôi...!!!
*Bạn nên đăng nhập để có thể sử dụng "chatbox" và tài nguyên của forum
*Nếu bạn không xem đc clip ở forum bạn nên cài "FLash" đã có hướng dẫn trong forum
HDViet.Us.To

You are not connected. Please login or register

Thông báo về vấn đề ẩn link với khách và mem chưa reply !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

- - Trùm phim HD
- - Trùm phim HD
Hiện nay forum ta có 1 số mem chưa đồng tình với cách làm mới của forum là ẩn link down phim vs khách hoặc với thành viên chưa trả lời bài viết như :
---------------------------------------------------------------------------------------
ví dụ:
reihayami nói::

tại sao đã chia sẻ lại bắt phải reply để nhìn thấy link.thực sự
mình đánh giá rất cao trang web này.nhưng việc đòi hỏi một comment
vớ vẩn để được nhìn thấy link down thì đúng là đánh giá
thấp những comment xuất phát từ tình cảm của member.sorry vì
đã nói những gì mình nghĩ.nhưng không hề muốn có ai phải
buồnđâu.

ADMIN trả lời :
cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng viecj
giấu link vs khách chỉ là vấn đề giải quyết tạm thời 1 chiến
lược để phát triển forum thôi, nếu bạn đặt mình vào vị trí
của 1 admin bạn sẽ biết, trong gần 8 tháng hoạt động mình ko
nhận đc 1 lời coment nào cả, trong khi chất lượng phim và cách
dịch vụ khác hoạt động rất tốt và số lượng mem đăng ký cao
nhưng hầu hết đăng ký chỉ vào 1 lần là thôi, ko bao giờ vào
lần thứ 2 cả. thời gian sắp tới forum phát triển số lượng
thành viên đông và sôi nổi mình cam kết sẽ gỡ bỏ việc giấu
link vs người chưa comnet, mong các bạn hiểu và thông cảm
------------------------------------------------------------------------------------
* đây là lời coment của 1 thành viên trong forum nói về việc che link vs ng chưa reply thì nhân đây mình cũng nói rõ để mọi thành viên trong 4fum HDviet.us.to biết rõ hơn mục đích mình làm vậy:

* HDviet là 1 forum về lĩnh vực download phim HD , DVDrip,.... với chất lượng phim trong forum rất cao , cụ thể là rất ít phim bị lỗi pass, lỗi sub, lỗi ko giải nén đc, ko gép phim đc......vì có đội ngũ admin và mod rất nhiệt tình up, post phim và check lỗi cho các bạn, đảm bảo rằng các bạn ko phải bức xúc hay ức chế mỗi khi down phim về mà lại bị lỗi. nhưng có 1 điều ko ổn rằng tuy forum rất nhiều phim nhưng ko hề sôi nổi 1 chút nào.cụ thể là các phim có lượt xem và download rất nhiều nhưng ko bao giờ có 1 lời comnet cảm ơn để lại. các bạn thử nghĩ xem người khác vất vả tìm va up phim, check lỗi cho các bạn down cuối cùng họ mong muốn điều j, đâu phải mong muốn đc tiền hay j cả mà chỉ mong muốn 1 lời cảm ơn của các bạn về bộ phim mà họ up lên.

* Đã có rất nhiều mod chán và bỏ forum vì những bài họ đưa lên ko ai coment cả, 1 số mod đã trao đổi trực tiếp vs mình về vấn đề làm sao để giúp forum sổi nổi hơn nữa, cuối cùng mình đã đưa ra giải pháp tạm thời là ẩn link vs khách chưa đăng nhập và những người chưa coment trả lời bài viết, khi forum phát triển và sôi nổi hơn thì sẽ loại bỏ cách làm này.

* và chỉ có link phim mới bị che còn link của các mục khác như phần mềm truyện tranh thì sẽ giữ nguyên.

* còn đây là cách làm để ẩn link vs mem chưa trả lời bài viết, mong các mod áp dụng:

* cách tạo link ẩn vs người chưa trả lời bài viết
Code:
từ đầu thêm cái hình [img]/users/1111/10/05/80/smiles/934479.gif[/img] (chọn ở chỗ smiler ý), sau đó viết cặp thể [hide]link down[/hide]
thế là ok, mọi người phải trả lời bài viết mới thấy link down

mong các bạn hiểu, thông cảm
và cho ý kiến

Post By: (¯`•♥_A|)¶v¶IÑ_♥•´¯)

HDviet.Us.To - Tự Hào là Forum Phim Chất Lượng Và Rất Ít Phim lỗi

Từ giờ trở đi các phim post lên sẽ ko giấu link với người chưa reply nữa, các pác hãy comment để
Cảm ơn người đã post nhé

-------------- Đặt quảng Cáo -----------------

Xem lý lịch thành viên http://hdviet.us.to

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]